CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangGameRoom

จะไปอยู่ new jersey 3 เดือน แนะนำการจัดกระเป๋าด้วยคับ

ซักผ้าแบบหยอดเหรียญ แล้วก็ เอ่ออ ผมรีดผ้าไม่เป็นอะครับ แนะนำการจัดกระเป๋าหน่อยครับ ว่าจัดไงดี เสื้อกี่ตัว กางเกงกี่ตัว ลองจอห์น วู แล้วมีอะไรที่จำเป็นต้องเอาไปเพ่มมั้ยครับ เห็นเพื่อนจะแบก ฝงซักฟอกไปกันอะครับ แล้วเรื่องเสื้อผ้าอะ เอาไปจากนี่เลยเยอะๆหรือไปซื้อที่โน่นเอาสะดวกกว่าคับ ขอบคุณคับ

จากคุณ : วงกลมสีฟ้า - [ 5 มี.ค. 48 17:43:39 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป