CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangGameRoom

สวัสดีครับคุณแม่บ้านทั้งหลาย ขอข้อมูล สวิตเซอร์แลนด์ ด้วยคร้าบบบ

สวัสดีครับคุณแม่บ้านทุกท่าน ผมรบกวนถามข้อมูลเกี่ยวกับประเทศ สวิตเซอร์แลนด์ ด้วยครับ
    1. ถ้าผมจะไปเที่ยวที่เมือง ลูเซิร์น ผมควรบินจากลอนดอน ไปที่เมืองไหนสะดวกที่สุดครับ
    2. ที่เมือง Engelberg มีที่พักที่ไหนที่สะอาดและปลอดภัยครับ ผมอยากไปพัก เพราะจะได้ขึ้น Titlis ได้ง่าย
    3. ตอนนี้ผมเลือกเดินทางถึง Zurich ช่วงเช้าวันอาทิตย์ เรื่องต่อรถไฟไปยัง ลูเซิร์น ไม่มีปัญหาใช่ไหมครับ สำหรับวันอาทิตย์
    4. ซื้อตั๋วเดินทางสำหรับการเดินทางในสวิสแบบไหนดีครับ ผมไปถึงวันอาทิตย์ กลับวัน พุธ ตอนบ่ายครับ

ขอคำแนะนำด้วยนะครับ ขอบคุณทุกคนครับ

จากคุณ : J BLUEWATER - [ 6 มี.ค. 48 19:41:55 A:84.66.185.106 X: TicketID:026890 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป