CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangGameRoom

สอบถามผู้มีประสบการณ์เรื่องการประเมินคุณสมบัติโดย IEAust

พอดีกำลังเตรียมตัวขอรับการประเมินคุณสมบัติจาก IEAust น่ะครับ

1. อยากทราบว่าเขาเข้มงวดมากแค่ไหนครับในการรับรอบคุณสมบัติ เคยมีใครที่ไม่ได้บ้างครับ

2. Career Episode นี่ต้องเขียนให้ละเอียดแค่ไหนครับ พอดีไม่แน่ใจน่ะครับ เนื่องจากว่าของผมบาง element ก็มีอ้างอิงจากใน career episode เยอะ บาง element ก็น้อย ก็เลยกลัวว่าเดี๋ยวจะไม่ผ่าน

รบกวนช่วยเข้ามาแชร์ประสบการณ์ด้วยนะครับ

จากคุณ : kspnwwn - [ 19 มี.ค. 48 16:30:02 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป