CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangGameRoom

สอบถามเรื่องโรงเรียนและที่พัก ในลอนดอนค่ะ

สนใจที่จะไปเรียนภาษาประมาณ 1 ปีคะ เลือกที่เรียนได้แล้ว ที่PRINCES COLLEGE SCHOOL OF ENGLISH
    ที่36 New Oxford Street, London WC1A 1EP
    ไม่ทราบว่ามีใครเคยผ่านไปไหม อยากรบกวนผู้ที่เคยผ่านไปประเมินให้หน่อยค่ะ ว่าน่าเรียนไหม
    และเมลล์ไปถามโรงเรียนเรื่องที่อยู่ โรงเรียนตอบมาว่าจะอยู่ใน โซน 2,3,4 ก็ได้ เราควรเลือกที่อยู่โซนไหนดีคะ  รบกวนหน่อยนะคะ

จากคุณ : schd - [ 5 มิ.ย. 48 19:14:32 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป