CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangGameRoom

สาเหตุของการหายไปจากห้องนี้พักนึง และขอลาพักอยางเป็นทางการเพื่อพาลูกไปผ่าตัด

ตอนแรกว่าจะไม่โพสต์แล้วนะคะ เรื่องจะพาลูกไปผ่าตัดสมอง
    น้องแฝดคนสุดท้องค่ะ เจ้าก๋วยเจ๋ง หรือน้องเซบาสเตียน จะผ่าตัดประมาณ สิ้นเดือนนี้

แต่หลังจากที่คิดๆ แล้วรู้สึกว่า เราเองก็เป็นเหมือนครอบครัวในชุมชนออนไลน์แห่งนี้ก็ควรจะบอกจะกล่าวกันด้วย

อีกอย่างบอกแบบไม่อายนะคะ พอได้อ่านหลังไมค์ สิ่งที่ทุกๆคนเขียนมาให้กำลังใจแล้วดิฉันรู้สึกดีมากๆ   บางคนบอกว่าไม่รู้จะช่วยยังไงเพราะอยู่ไกลกัน ขอบอกนะคะว่า แค่การสละเวลามาเขียนให้กำลังใจของทุกท่าน ก็ช่วยให้จิตใจดิฉันชุ่มฉ่ำ ขึ้นเยอะ

แต่ละวันผ่านไปแบบทรมาน ใจนึงอยากให้ถึงวันผ่าตัดเร็วๆใจนึงก็กลัว

จากคุณ : เพลงเสือโคร่ง - [ 13 มิ.ย. 48 03:18:26 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป