CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangGameRoom

ใครเคยนำลูกสุนัขเข้า US บ้างคะ จะนำลูกสุนัขเดินทางไปด้วยทำอย่างไรดี

สวัสดีค่ะ
    ดิฉันกำลังขอวีซ่าคู่หมั้น ตอนนี้เอกสารครบรอเวลายื่นสัมภาษณ์ เห็นว่าคิวยาวนานมาก ๆ ต้องทำอย่างไรให้ได้สัมภาษณ์เร็วขึ้นคะ เพระคุณแม่ของแฟนสุขภาพไม่ดี ต้องไปดูแล อีกอย่างนึงอยากนำลูกสุนัขไปด้วย เพิ่งจะไปซื้อมา อายุก็สามเดือน ปอมฯ ค่ะ เช็คไปหลายสายการบิน เค้าเก็บเงินค่าหิ้วขึ้นเครื่องเกือบหมื่นบาท ทำไมแพงจะ มีสายการบินไหนไม่เก็บบ้างคะ อ้อดิฉันจะไปอริโซนา ไปต่อเครื่องที่แอลเอค่ะ รบกวนผู้มีประสบการณ์เล่าให้ฟังหน่อยคะ
    ปล. ถ้าตอนนี้ดิฉันซื้อตั๋วเครื่องบินไว้ก่อนแล้วพอไปยื่น ฟอร์ม ไอ120 เค้าจะให้สัมภาษณ์เร็วขึ้นไหมคะ
    ขอบคุณค่ะ

จากคุณ : dai_yang - [ 16 มิ.ย. 48 10:54:49 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป