CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangGameRoom

มีขนส่งของจำนวนมากจากญี่ปุ่นมาไทย บริษัทอื่นอีกมั้ยคะ ที่ไม่ใช่ ทานากะ อ่ะค่ะ

ไม่ใช่ว่า ทานากะไม่ดีนะคะ เพียงแต่ อยากได้ที่ขนส่งทางเรือ ที่เร็วกว่านี้น่ะค่ะ เพราะจะส่งของชิ้นใหญ่ ๆ เยอะ ๆ มาไทยน่ะค่ะ ตอนนี้ก็ใช้บริการของทานากะอยู่ แต่มันติดขัดที่ ทานากะถ้าของมะเต็มโกดัง เค้าก็จะเลื่อนวันออกเรือไปอีกน่ะค่ะ

เลยอยากรู้จัก บริษัทอื่น ๆ ที่ให้บริการแบบเดียวกัน ที่บริการส่งของทางเรือมาไทย ในอัตราที่ไม่แพงมากนัก แต่ขอให้เร็วขึ้นอีกซักนิด

ใครทราบ รบกวนตอบด้วยนะคะ ทิ้งเบอร์ติดต่อ หรือโฮมเพจไว้ก็ได้ค่ะ

ขอบคุณมาก ๆ นะคะ

จากคุณ : nagoyalover - [ 21 มิ.ย. 48 15:47:20 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป