CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangGameRoom

จะไปฮันนีมูนที่ญี่ปุ่นช่วงต้นเดือน มกรา แนะนำที่เที่ยวโรแมนติกๆด้วยค่ะ

จะไปฮันนีมูนที่ญี่ปุ่นช่วงต้นเดือน มกรา ค่ะ
    เราสองคนอยากไปที่ๆมีหิมะ ภูเขา สกีได้ก็ดีค่ะ (แต่เล่นไม่เป็นนะคะ cry )

เอาที่ไม่ไกลโตเกียวมากนะคะ อย่าง Hokkaido นี่ก็อยากไปมาก
    แต่เดินทางเหนื่อยไปหน่อย

ski resort แถบ Yuzawa Niigata นี่ใช้ได้มั้ยคะ มีใครเคยไปบ้าง

ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ

แก้ไขเมื่อ 09 ก.ค. 48 14:08:39

จากคุณ : มิสเจีย - [ 9 ก.ค. 48 14:07:02 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป