CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangGameRoom

### เดินทาง 10,000 ลี้ จากแดนใต้ สู่แดนเหนือ 9 ###

Paris

น๊อค น๊อค น๊อค หญิงเฟื่องนภา อยู่ไหม
    ขอน้ำดื่มสักแก้ว  เงียบ... สงสัยไม่อยู่

น๊อค น๊อค น๊อค คุณพธูไทย อยู่หรือเปล่า
    ขอคุ้กกี้บันลือโลกหนึ่งชิ้น ขนมไข่ไม่เอานะ
    อืม...ลืมไปคุณพธูไทย พอรู้ว่าดิฉันจะแวะมาหา
    เลยเก็บเสื้อผ้าลงกระเป๋า ไปทางใต้อยู่กระทู้ข้างล่างแล้ว
    ดีหล่ะไม่มีใครอยู่ ดิฉันขอยึดบ้านชั่วคราวแล้วกัน อิอิอิ

สวัสดีค่ะแม่บ้านฝรั่งเศสทุกท่าน เท่าที่จำได้ คุณจอย
    คุณหญิง คุณครูปารีส คุณ YMCA เอ้ย !!! คุณYRFP
    และที่จำไม่ได้ทุกท่าน วันนี้มาเยือนถึงถิ่น  
    ขอดูความสวยงาม ของปารีสหน่อยนะคะ

แต๋วจ๋า แต๋วจ๋า เสียงโทรศัพท์ ของหญิงเฟื่องเค้า (แซวๆ)
    หวัดดีจ้าน้องหญิง  เด็จพี่มาถึง ฝรั่งเศสแล้วนะ
    เวลคัม ทู ปารีส  เธอตอบ.... เฮ้ยๆๆๆ ยัง ยังอยู่ชายแดน
    ฝรั่งเศสอยู่เลย แต่คาดว่าจะถึงปารีส 5 โมงเย็นนะ
    แล้วเราจะเจอกันอย่างไรดี เพราะเดี๋ยว สองทุ่ม
    คุณพี่จะต้องไปดูโชว์ต่อ

เหรอพี่ โอเคไม่มีปัญหา เดี๋ยวหนู กลิ้ง..เฮ้!! ไม่ใช่
    ดิ่งไปหาพี่ที่โรงแรมเลยแล้วกัน....  โอเคงั้นเจอกัน

มาถึงรีบกุลีกุจอ อาบน้ำอาบท่า เที่ยวไม่ห่วงสวยเลยชั้น
    ตากแดดตัวเนี้ยดำมาเลย  ในใจก็คิดว่า น้องสาวดิฉัน
    เขาจะเป็นอย่างไรบ้างน้า  อ้วนผอมจอมยุ่งแค่ไหน
    คุยกันมาเป็นแรมปี  ยังไม่เคยเจอกันสักที
    จนคนอื่นเขาแอบไปกินข้าว กันมาหลายรอบแล้ว

เอ๊ะ.. สาวคนนี้ไม่ต้องแนะนำตัวก็รู้ว่าเป็นเธอแน่
    หน้าเธอขาวผ่องลอยมาแต่ไกล ส่งยิ้มหวานมา
    สวัสดีค่ะ..พร้อมยกมือไหว้ มีถอนสายบัวเล็กน้อย
    สมกับเป็นคุณเลขาจริงๆ  เม้าท์กันอยู่สักพัก...ย้ายๆๆ

มาเม้าท์ต่อในร้านอาหาร สิ่งแรกที่เจอกันแล้วต้องทำคือ..
    ถ่ายรูป  เอาไว้แฉ  อิอิอิ  น้องหญิงหลวมตัวไปชั่วขณะ
    เพราะเห็นกล้องไม่ได้  มาได้คิด ก็สายไปเสียแล้ว
    เธอก็ทำเสียงอ้อนๆ  พี่หมอค่ะ อย่าพึ่งเอารูป หนู
    โพส์ทนะจ๊ะ เพราะว่าตอนนี้เธอดู ซูบลงไปเล็กน้อย
    เดี๋ยวเพื่อนๆ ในห้องแม่บ้านจะจำกันไม่ได้ เอิ๊กส์ๆๆๆๆ

ฮ่าๆๆ  รูปอยู่ในมือคุณพี่แล้ว...  อย่างนั้นมื้อนี้คุณน้อง
    ก็เลี้ยงคุณพี่แล้วกัน  (  แบล็คเมล์กันเห็นๆ )  อิอิอิ
    งานนี้น้องหญิงเป็นเจ้าถิ่น  ก็เลยปล่อยให้เขาสั่งอาหาร

และแล้ว อาหารจานนี้ก็มา  น่ากินเชียว

แก้ไขเมื่อ 08 ส.ค. 48 16:57:52

จากคุณ : มาซา - [ 8 ส.ค. 48 16:23:03 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป