CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangGameRoom

อยากให้ช่วยแนะนำที่เที่ยวที่ San Francisco กับ LA ที่เป็นเด็ดๆ นักท่องเที่ยวหน้าใหม่ควรไปหน่อยครับ

กำลังจะไปเที่ยวแล้วอีก 2 อาทิตย์ มีเวลาอยู่ 6วัน กะจะเที่ยวเมือง San Francisco กับ LA ผมเล็งๆว่าจะไป สะพาน Golden gate, Universal, Hollywood เพื่อนๆที่อยู่นั่น หรือเคยไปมา แนะนำหน่อยครับว่า มีที่ไหนเด็ดๆอีกที่นักเที่ยวมือใหม่อย่างผมไม่ควรพลาด ผมชอบแบบ เที่ยวชมเมือง ขับรถกินลม ชมผู้คน ธรรมชาติ ดูวิวสวยๆ หรือทำอะไรที่น่าจดจำ ขอบคุณครับ

จากคุณ : โอFV - [ 11 ส.ค. 48 01:12:18 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป