CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangGameRoom

วันนี้วันแม่ ทำอะไรให้คุณแม่กันบ้างคะ

ปีนี้ได้ฉลองวันแม่กับคุณแม่อีกปีแต่หนนี้คุณแม่เป็นฝ่ายมาหาที่ฝรั่งเศสค่ะ มาแอ่วสามเดือนแน่ะ กะว่าจะพาท่านไปทานอาหารอร่อยๆแล้วก็พาไปช้อปปิ้งนิดหน่อยค่ะ ส่วนดอกมะลินั้นไม่รู้จะหาได้ไหม คงจะหอมแก้มแม่และกอดแม่แทนน่ะค่ะ แล้วก็บอกสุขสันต์วันแม่ค่ะ แต่คงไม่บอกว่ารักแม่อ่ะ มันยังไงไม่รู้ หวานไม่เป็น คือแม่คงรู้อยู่แล้วนิ คือปรกติจะไม่เคยไปกอด ไปหอมแม่เท่าไหร่ แบบว่าบ้านนี้ไม่ค่อยชอบนัวเนียอ่ะ คิกๆ มันเขินๆ แล้วลูกๆบ้านนี้ก็ไม่ใช่ลูกขี้อ้อนแบบลูกคนอื่นๆเค้าอ่ะ คือจะไม่แสดงออกมากแต่ก็รู้ว่ารักกันน่ะ แม่บ้านคนอื่นๆมีโปรแกรมอะไรพิเศษให้คุณแม่ไหมคะ หรือคุณแม่ที่มีลูก ลูกๆทำอะไรให้บ้างเอ่ยในวันนี้

จากคุณ : Mimi_Ne - [ วันแม่แห่งชาติ 07:08:21 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป