CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangGameRoom

หนังสือ นิทาน วีดีโอ ซีดี ของเล่นสำหรับเด็กจากเมืองไทย อะไรดีค่ะ

คือถ้าอยากได้หนังสือหรือนิทาน วีดีโอ ซีดี ที่เป็นสื่อพอจะให้ลูกเราเรียน อ่านอะไรไทย ๆ ตอนนี้เค้ามีอะไรบ้างค่ะ แม่บ้านที่มีประสบการณ์รบกวนช่วยแนะนำหน่อยค่ะ

เห็นเพื่อนญี่ปุ่นที่อยู่ต่างแดนแบบเราเค้ามีสื่ออะไรพวกนี้สอนลูกเค้าเยอะเลยค่ะ  หันมามองเมืองไทยไม่รู้ตอนนี้เค้ามีอะไรใหม่ ๆ ที่เป็นไทย ๆ เลยอะไรบ้าง  

ก่อนมาเคยเห็นแต่หนังสือนิทานของตะวันตกที่แปลเป็นไทย แล้วก็ปลาปู่ทองอะไรประมาณเนี่ยะค่ะ รบกวนหน่อยค่ะ ขอบคุณทุกคนที่ให้ความเห็นค่ะ

จากคุณ : ลิปสติค - [ 19 ส.ค. 48 06:23:19 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป