CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangGameRoom

กลับมาแล้วพร้อมกับลูบ ...เอ้ย รูป

กลับมาแล้วครับเมื่อวานนี้TG677 ใครกลับมาเครื่องเดียวกับผมบ้าง ละหานทรายครับ
    เหนื่อยครับ เมาเครื่องด้วย สภาพอากาศแย่ เครื่องโครง แทบอ้วกแตกครับ
    ร้อนดี อย่างที่ใครๆเค้าว่ากัน แต่ก็ไม่เกินพี่ไทยหรอก พอกัน

ไปคราวนี้เจอสาวๆน่ารักมากว่าหนุ่มๆแหะ อาจเพราะเค้าใส่ยูกาตะกันมั้ง น่ารักดี

ไม่ค่อยได้เที่ยวครับ เพราะต้องตามท่านแม่ตลอด 13วัน ท่านไม่ชอบเที่ยวแบบดูสถานที่ครับ
    Shopping เท่านั้นครับ ไม่มีห้างให้ช็อป ท่านไม่ไป
    แล้วผมก็ต้องทำงานตลอดครับ เป็นล่าม เป็นลูกหาบ เป็นสไตลิส เป็นที่ปรึกษา ทุกเรื่อง

มีวันเดียวครับที่ขอไปเที่ยวคนเดียวได้ ก็ไปไกลเลยนั่งรถจาก
    kurihama (Kanagawa) ไป Bandai Museum ที่มัทสึโดะเอคิ

แน่นอนครับ งานนี้มีลูบ........และรูป

จากคุณ : House Of FlyingBird - [ 19 ส.ค. 48 20:28:23 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป