CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

~*~ รบกวนเพื่อน ๆ พี่ ๆ น้อง ๆ ช่วยแนะนำสถานที่เที่ยวในยุโรปด้วยค่า ~*~

สวัสดีค่า แอบสิงตัวอยู่ห้องนี้นานแล้วค่า (แต่ไม่ได้เป็นแม่บ้านอ่ะค่ะ แหะ ๆๆ)

จะเรียนจบแล้ว เลยวางแผนจะไปเที่ยวยุโรปประมาณเดือนนึงอ่ะค่ะ

จะไปอิตาลี่ (Rome, Florence, Pisa, Venice, Milan) อ่ะค่ะ

ฝรั่งเศส ยังไม่ทราบว่าจะไปไหนดี นอกจากปารีสอ่ะค่า

ออสเตรีย เยอรมัน สวิส และประเทศอื่น ๆ อีกอ่ะค่า

แต่สารภาพว่า เกิดมาไม่เคยได้เที่ยวเองแบบนี้เลยอ่ะค่า เลยรบกวน เพื่อน ๆ พี่ ๆ น้อง ๆ ช่วยแนะนำเมืองต่าง ๆ และ สถานที่ท่องเที่ยวที่น่าสนใจด้วยนะคะ แนะนำที่พักราคาย่อมเยาได้ยิ่งดีเลยอ่ะค่า แหะ ๆๆๆๆ

รบกวนมาก ๆ  เลยอ่ะค่ะ ขอบคุณทุก ๆ คนที่เข้ามาแนะนำนะคะ

จากคุณ : หัวใจสีดำ รองเท้าสีชมพู - [ 28 ส.ค. 48 21:50:41 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป