CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

OoOO:-ฮิ๊วว!!!ADSL ฉลองครบรอบอายุ 20 ปี แนะนำหน่อยค่ะ!!!-:OoOO

อยากได้ ADSL ที่sign 6 months a' ka

หนูอยากได้แบบ unlimited

เพราะว่าหนูชอบ online แบบบ้าคลั่ง

แถมหนูยังเป็นโรค ชอบดาวโหลดเพลง hip hip ตามชาร์ท

แต่เรื่องของเรื่องคือรสนิยมดี รายได้น้อยอ่ะคะ

เราควรจะติด ADSL Unlimited ยี่ห้อไหนดีคะ

เอาไม่แพงแล้วดี ด้วยยยน๊า

ขอบคุณพระเจ้า

กลับไปครั้งนี้จะเข้าเทคทันที

เยส!!

จากคุณ : POsH JuL - [ 3 ก.ย. 48 07:13:49 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป