CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

มาส่งข่าวว่า...คลอดแล้วค่ะ...พร้อมแปะรูปลูกชายด้วย

สวัสดีพี่ป้าน้าอาทั้งหลาย มาส่งข่าวว่าคลอดแล้วนะคะ เมื่อวันพุธที่ 21 กันยายน เวลา 7.48 p.m. U.S. Central Time ค่ะ เนื่องจากร่างกายแม่ไม่พร้อม ก็เลยต้องคลอดโดยการผ่าตัดค่ะ

ชื่อ ด.ช. เฮนรี่ ธีร์ นะคะ น้ำหนักแรกเกิด 8.1 ปอนด์ (ประมาณ 3660 กรัม) ตอนนี้อายุ 10 วันแล้วค่ะ

ขอบคุณพี่น้องห้องแม่บ้านฯทุกคนที่เป็นกำลังใจและให้คำแนะนำต่างๆด้วยนะคะ

แก้ไขเมื่อ 30 ก.ย. 48 21:47:44

จากคุณ : ปอมปอมเกิร์ล - [ 30 ก.ย. 48 21:45:20 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป