CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

เงียบกันจิงจี๊งงง...ห้องนี้ (-"-)

Adelaide (0 คน)
      Brisbane (3 คน)
      Canberra (1 คน)
      Hobart (0 คน)
      Melbourne (11 คน)
      Perth (0 คน)
      Sydney (11 คน)
      อื่นๆ เช่น Darwin หรือ Alice Spring (2 คน)
      ชั้นอยู่เมืองไทยจ้า..ขอบอก (5 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 33 คน

0.00%
     9.09%
     3.03%
     0.00%
     33.33%
     0.00%
     33.33%
     6.06%
     15.15%

นั่นแน่...หลวมตัวเข้ามาในกระทู้นี้จนได้ งั้นมาหาอะไรแก้เซ็งเล่นกันดีกว่าค่ะ อิอิอิ

พักนี้ ห้องนี้เงี้ยบบบ..เงียบนะคะ ว่ามั้ย หาความคึกครื้นรื่นเริงไม่ได้เล้ยยย แฟนพี่บีมแอบเบื่อค่ะ
    ดิชั้นอุตส่าห์ให้ Assignment น้องโค้ชไปหากระทู้ขำๆมาตั้งเล่นๆนานแล้วนะ แต่จนบัดนี้ก็ยังก็ยังไร้วี่แวว
    หักคะแนนน้องโค้ชค่ะ ฮี่ฮี่...

เอาล่ะ! คงเคยมีเพื่อนๆตั้งกระทู้แบบนี้กันมาหลายหนแล้วมั้ง แต่ขออีกซักครั้งเหอะน่า
    ไหนๆน้องใหม่ของเราในห้องนี้หลายคนคงยังไม่เคยเล่น...

"เพื่อนๆเอย สูเจ้าอยู่เมืองไหนกันบ้างคะ"

และจะไม่ถามว่าเพราะอะไรถึงไปเมืองนั้น หรือชอบอะไรในเมืองนั้น
    แต่จะถามว่า นี่เธอ! ไม่ช้อบบบ..ไม่ชอบอะไรในเมืองที่ตัวเองอยู่ที่สุดคะ
    แบบว่า..ชั้นเซ็งไอ้ตรงนี้แหละ สุดๆไปเลยว่ะแก ประมาณนี้

สละเวลาเพียงน้อยโหวตแล้ว เขียนอะไรสั้นๆทิ้งไว้เล่าสู่กันฟังด้วยก็จะดีมากเลย
    เผื่อจะเป็นวิทยาทานแก่เพื่อนๆและน้องๆรุ่นหลังๆนะจ๊ะ

มาช่วยกันเล่นหน่อยเร้ววว พลังเงียบทั้งหลายแสดงตัวด้วยนะค้า (^^)

ปล. จขกท ขอโหวตเป็นคนแรก สิ่งที่ไม่ช้อบบบไม่ชอบที่สุดในเมลเบิร์นคือ"ค่ารถ"จ้า แพงระยิบระยับ ฮึ่ย!

จากคุณ : แฟนพี่บีม - [ 4 ต.ค. 48 22:58:46 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป