CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

ชวนกันแปะรูปค่ะ

อันเนื่องมาจากลี่ทำเวบแล้ว มีคนส่งรูปวิวสวยๆมาให้เยอะเลย จากใกล้บ้าน เมืองที่ตัวเองอยุ่ และก็สถานที่ที่เคยเที่ยว ใครมีรูปสวยๆ อยากแชร์ก็แปะฝากกันได้นะคะ จริงๆ อยากได้ของในเนเธอร์แลนด์ก่อน แต่ที่อื่นก็อยากดูอยากชมไปหมดค่ะ (ตาล่อค่ะ) ถ้าใครยินดีให้นำไปแปะให้คนอื่นชมต่อ ใส่ชื่อเสียงเรียงนาม ทำกรอบ ได้ตามอัธยาศัยคะ ขนาดขอกว้างไม่เกิน 600 พิกเซล นะคะ
    ต่อไปมันจะไปลงในหน้า แกลเลอรี่ของเวบนี้แหละค่ะ www.thai-dutch.net ของใครเป็นรูปไกลเนเธอร์แลนด์ไปหน่อย ก็ถือว่าแจกให้คนอื่นชมเป็นขวัญตานะคะ ขอบคุณทุกคนที่นำรูปมาฝากค่ะ

จากคุณ : Smiley & Laurens - [ วันเกิด PANTIP.COM 01:33:33 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป