CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

ใครโรยไข่ให้เป็นตาข่ายเป็นมั่งคะ

มีสูตรทำของว่างไทยชื่อหรุ่ม (หรือล่าเตียง) ดูท่าทางไม่ยาก แต่ตอนโรยไข่ให้เป็นตาข่ายสำหรับห่อไส้ ทำไม่เป็นอ่ะค่ะ หมดไข่ไปหลายฟองแล้ว ใครทำเป็นช่วยแนะนำหน่อยค่ะ ขอบคุณค่ะ

จากคุณ : พุดพิชญา - [ 11 ต.ค. 48 21:35:52 A:68.6.95.55 X: TicketID:107813 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป