CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

รบกวนสอบถามข้อมูล ประเทศสวิสเซอร์แลนด์ ด้วยครับ

สวัสดีครับ คุณแม่บ้านต่างแดนทุกท่าน

ผมมีเรื่องขอรบกวนดังนี้ครับ

มีแผนการท่องเที่ยว สวิส กับเพื่อน ๆ ในช่วง หิมะตก คิดว่าน่าจะเป็นช่วง ปลายปีจนถึงประมาณเดือน กพ.ปีหน้า ใช่รึป่าวครับ เลยอยากจะทราบว่าที่ สวิส มีบ้านให้เช่า แบบเป็นหลัง สไตล์ รีสอร์ท มีบ้างรึป่าวครับ ถ้ามีรบกวนขอ เบอร์ติดต่อด้วยนะครับ หรือว่า ถ้าใครมีบ้านหลังเล็ก ๆ พอจะแบ่งให้เช่าได้ก็ดีมากเลยครับ

กลุ่มเพื่อนที่จะไปกันก็มีประมาณ 6-8 คนครับ เลยอยากจะหาบ้านเป็นหลัง อยู่กันแบบยาว ๆ ครับ

ขอบคุณมากครับ

จากคุณ : J.bluewater - [ 12 ต.ค. 48 18:33:25 A:81.79.35.215 X: TicketID:102823 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป