CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

คลอดแล้วจ้า มาตัวน้อยมาสวัสดีพี่ๆ ป้าน้าอา อีกคน

เพิ่งกลับจากโรงพยาบาลค่ะ ได้ลุกชายค่ะ ยังไม่ได้ตั้งชื่อเลย  เลยนำรูปน้องมาอัพเดท มีรูปนี้ที่ดูชัดสุดๆ เอาไว้ถ่ายใหม่จะมาอัพเดทอีกนะค่ะ
    เหนี่อยมากค่ะ ครั้งนี้ผ่าตัดและทำหมันด้วย รู้สึกดีกว่าตอนคลอดน้องนีน่าครั้งแรก  ครั้งนี้ลองบล็อคหลังดู ฟื้นเร็วกว่าค่ะ คลอดได้ 2 ชั่วโมงก็นอนอ่านหนังสือ คุย ดูหนัง ให้ญาติมาเยี่ยมได้เป็นปรกติค่ะ ไม่เหมือนครั้งแรกเลยกว่าจะฟื้นก็อีกวันหนึ่งแหละค่ะ ครั้งแรกตอนคลอดน้องนีน่าใช้ยาสลบค่ะ ช่วงนี้ แม่บ้านคลอดกันเยอะ ว่างๆ มา อัพเดทน้องๆ กันเยอะๆ นะค่ะ

จากคุณ : INGEN ER PERFEKT - [ 15 ต.ค. 48 21:33:42 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป