CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

มีใครเคยนั่งๆนอนๆที่สนามบินข้ามคืนไหมคะ{แตกประเด็นจาก H3811881}

คือเราต้องไปถึงสนามบินฟุกุโอกะตอนเช้าวันที่แปด เดือนหน้าค่ะ ซึ่งมีแต่การบินไทยที่ไปถึงแปดโมงเช้า ค่าตั๋วเกือบสามหมื่น ก็เลยไม่เอา ไปจองสายการบินอื่น แต่เรื่องก็คือ มันไปถึงตอนทุ่มครึ่งของวันที่เจ็ด เราและเพื่อนๆ ด้วยความงกก็เลยไม่อยากไปหาโรงแรมอยู่ เพราะดูจากเน็ตแล้ว แพงมาก ไม่ต่ำกว่าสองพันเลยอ่ะค่ะ

ก็เลยอยากทราบว่ามีใครเคยมีประสบการณ์นอนสนามบินบ้างไหมคะ เค้าอนุญาตหรือเปล่าคะ

จากคุณ : yummy_hashbrown - [ 17 ต.ค. 48 23:00:06 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป