CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

มาคลายความเครียดความเหงา ... ด้วยมุขเน่าๆเสี่ยวๆกันดีกว่า

สวัสดีครับ เพื่อนๆ พี่ๆ ทุกๆคน ... ขอบคุณสำหรับทุกๆความเห็นที่ตอบกระทู้ผมคราวที่แล้วนะครับ รู้สึกดีใจจัง ตอนนี้ ผมเห็นว่า พี่ๆหลายคน อาจจะกำลังเหนื่อยล้า หรือ เครียดกับงาน การบ้าน ของแต่ละคนอยู่ก้อเป็นได้ วันนี้ เลยเอา มุขเสี่ยวๆ มาฝากครับ เอาไว้ อมยิ้ม หรือ อ๊วกแตก กัน เป็น มุขที่น้องสาวผม Forward มาให้อ่ะคับ .... แบบว่า ถ้าใคร แบบอ่านแล้ว ก้อ ขออำภัย มา ณ ที่นี่ครับ ...... ก่อนจะอ่านนะครับ แนะนำว่า หยิบถุงก๊อบแก๊บ มาใบนึงครับ เผื่ออ่านๆแล้ว โดนใจ จะได้ใช้อาเจียร ได้เลย 555

Subject: รวม 47 มุกเด็ดของพี่ชัดเจน บางรักซอยเก้า อิอิ
    >>Date: Thu, 20 Oct 2005 12:35:41 +0000
    >>
    >>มุกเด็ด - เด็ดของพี่ชัดเจน ในบางรักซอยเก้า
    >>
    >>1.good night คนดี ขอให้นอนหลับฝันดี คืนนี้จะไปเข้าฝัน
    >>2.พี่ไปส่งมั้ย น้องต้องเดินอีกไกลนะ กว่าจะพ้นใจพี่
    >>3.เรื่องเนี้ยะ เริ่มต้นด้วยร้าย แต่ลงท้ายด้วยรักนะจ๊ะ
    >>4.ไข่พะโล้หนะ สีดำ แต่คนทำอะ หัวใจสีชมพู
    >>5.ติดกาแฟ เลิกได้ ติดบุหรี่ เลิกได้ แต่ติดใจเธอ เลิกไม่ได้จริงๆ
    >>6.มีใจแค่1ดวง ครึ่งแรกบอกว่า คิดถึง อีกครึ่งหนึ่ง บอกว่า รัก
    >>7.ที่หายหน้าไป ไม่ใช่ไม่รัก แต่หมอให้พัก ลดน้ำตาล ในหัวใจจ๊ะ
    >>8.ฉันเกิดมา อาภัพ ต้องอยู่แบบ หลบๆซ่อนๆ ก็ซ่อนใน หัวใจเธองัย
    >>9.หัวใจไม่ว่าง เหมือนเดิม เพราะมีเธอ มาเพิ่มเติม ในใจ
    >>10.อยากรู้มั้ย ฉันรักใคร ส่องกระจกสิ จะได้คำตอบ
    >>11.ยังตัดสินใจไม่ได้ใช่ไหม เอางี้โยนหัวก้อยกัน ถ้าออกหัว
    >>เธอมาเป็นแฟนฉัน ถ้าออกก้อย ฉันจะยอม
    >>เป็นแฟนเธอ
    >>12.อยากจะเขียนคำว่ารักตัวเท่าบ้าน คงต้องหากระดานแผ่นใหญ่ๆ
    >>อันสมุดเล่มนี้มันเล็กไป คงต้องเอา
    >>หัวใจมาเขียนแทน
    >>13.ไม่ได้คิดถึงเธอทุกนาที แต่คิดถึงเธอตลอดที่มีลมหายใจ
    >>14.ถ้าพรุ่งนี้ผมตายไปก็คงไม่แปลก เพราะชีวิตผมที่เกิดมา
    >>มีหน้าที่เพียงแค่มาพบคุณในวันนี้เท่านั้นเอง
    >>15.ผมมันคนใจแคบ ในนั้นเลยมีที่ว่างพอสำหรับคุณเพียงคนเดียว
    >>16.เป็นการยากที่จะเข้าใจในคำว่ารัก แต่ยากยิ่งนักหากจะรักอย่างเข้าใจ
    >>17.ผมมันเป็นคนไม่มีหัวใจ ก็เพราะหัวใจของผมนั้นดันไปอยู่ที่คุณ
    >>18.ความรักของเราเหมือนเส้นขนาน แม้จะไม่มีวันมาบรรจบกัน
    >>แต่ก็จะเคียงคู่กันตลอดไป
    >>19.ถึงผมจะเป็นคนหลายใจ แต่ในทุก ๆ หัวใจก็มีแต่เธอ
    >>20.โทรศัพท์มือถือยิ่งโทรยิ่งกินเงิน แต่โทรหาคุณยิ่งโทรยิ่งกินใจ
    >>21.ผมขอถามทางคุณหน่อยได้ไหมครับ? ทางไปหัวใจคุณ
    >>22.ช่วยกดลิฟท์ให้หน่อยครับ? ผมจะไป ชั้น..รักเธอ
    >>23.คุณได้ยินเสียงอะไรมั๊ยครับ....เสียงหัวใจผมมันบอกว่ารักเธอ
    >>24.เอ่อ..ไม่ทราบว่าเราเคยเจอกันที่ไหนมาก่อนรึป่าวครับ อ๋อ
    >>คงจะเป็นในฝันของผม
    >>25.ทำไมวันนี้ท้องฟ้าไม่สวยเหมือนทุกวัน คงเป็นเพราะคุณสินะ
    >>26.ผมชักอึกอัดแล้วสิ ก็คุณเล่นเข้ามาเบียดอยู่ในใจผมตลอดเวลาเลย
    >>27.เดินดีๆนะครับ...ระวังจะสะดุดรักผม
    >>28.ตั้งแต่ผมได้รู้จักกับคุณ ทำให้ผมได้เจออะไรบางอย่าง เจอละไม
    >>ใจละเมอ
    >>29.เผอิญผมมันพวกคนใจแคบหนะครับ
    >>ในนั้นเลยมีที่ว่างให้คุณได้เพียงคนเดียว
    >>30.ความรักของผมกับคุณเหมือนเส้นขนาน แม้มันอาจจะไม่มีวันมาบรรจบกัน
    >>แต่มันจะเคียงคู่กันตลอดไป
    >>31.ถึงผมจะเป็นคนหลายใจ แต่ในทุกๆหัวใจก็มีแต่คุณ
    >>32.ผมทำให้คุณได้ทุกอย่าง ยกเว้นแค่เหาะขึ้นไปบนฟ้า กับการไม่รักคุณ
    >>33.ผมมันเป็นคนไม่มีหัวใจ... เพราะผมเอาให้คุณไปแล้ว
    >>ตั้งแต่วันที่เราพบกัน
    >>34.เมื่อคืนที่บ้านไฟดับ แต่ผมไม่ต้องใช้ไฟฉาย หรือเทียนเลยครับ
    >>เพราะแค่นึกถึงคุณ โลกของผมก็สว่าง
    >>ไสวไปหมดแล้ว
    >>35.ตลอดชีวิตที่ผ่านมาของผม.... คุณไปอยู่ไหนมาครับ?
    >>36.ผมยอมอายุสั้นลงไป 1 ปี... แลกกับการคุยกับคุณ 1 นาที
    >>37.ผมไม่หวังอะไร ขอแค่ได้เห็นหน้าคุณ ถึงต้องอายุสั้น
    >>ตายไปต่อหน้าคุณ ผมก็ยอม
    >>38.รู้ตัวไหม ว่าคุณคือผู้หญิงคนแรก ที่เห็นแล้วผมนึกอยากปลูกต้นรัก
    >>39.คุณทำให้ขาผมแพลง เพราะตกหลุมรักคุณไม่เป็นท่า
    >>40.ไม่สบายไป x-ray หัวใจมา หมอบอกว่าข้างในหัวใจมีแต่เธอ
    >>41.ร้อนจัง อาบน้ำ ก็ยังไม่หาย นอนไม่หลับกระสับกระส่าย
    >>ก็ยังไม่หายคิดถึงเธอ
    >>42.โทษครับ กี่โมงแล้วครับ วันเวลาของผม มันหยุดไปหมดเมื่อพบคุณ
    >>43.ถ้าคิดถึงคุณ..แล้วต้องเสียตังค์ครั้งละบาท
    >>ผมคงหมดเนื้อหมดตัวภายในวันเดียว
    >>44.คุณท่าทางจะมีโชคนะ ผมเป็นหมอดู ดูดวงจากเบอร์โทรศัพท์
    >>บอกเบอร์มาสิครับ ผมจะทายให้
    >>45.ผมคงต้องไปรับลอตเตอรี่มาขายซะแล้ว
    >>เพราะความรักของคุณมันทำให้ผมตาบอด
    >>46.ถ้าเธอเป็นโคลน ฉันจะยอมเป็นควาย จะได้จมปลักรักเธอตลอดไป...
    >>47.เวลาเห็นหน้าคุณทีไร ผมมักจะเป็นโรคชักทุกทีเลยอะ...ชักใจอ่อน
    >>
    >>... สุดท้าย อ่านกันจบก้อต้องเล่นมุกนี้เลย ..
    >>
    >>"น้ำเน่า" .. ถึงน้ำจะเน่า .. ก้อยังเห็นเงาจันทร์ นะคร้าบบบบบ
    >>
    >>

ถ้า เพื่อนๆพี่ๆคนไหน มีมุข เด็ดๆอีก เอามาลงได้เลยนะครับ น้องโรบินฮูดฯ ขอตัวไปการบ้านต่อหล่ะคับ

จากคุณ : โรบินฮูดตะวันออก - [ 21 ต.ค. 48 08:56:17 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป