CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

อยากทำ au pair ต้องทำยังไงบ้างค่ะ ...ติดต่อ agency ยังไงค่ะ

คือว่า อยากทำงานที่เมืองนอก อะไรก็ได้ แต่ว่า ไม่รู้ว่า เราต้องทำยังไงบ้างค่ะ ... ติดต่อ agent ยังไง

อยากไปทำ ที่ฝรั่งเศส น่ะคะ ไม่ใช่ อเมริกา ...

ตอนนี้ ก็พยายามหาทางเนต แต่ว่า ยากมากๆเลย ..
    ตอนไปอยู่ที่โน้น ก็ลืมถามคนรู้จักว่าเค้ามาเป็นพี่เลี้ยงเด็กได้ยังไง มาทำงานที่นี่ได้ยังไง ..

ถ้าเพื่อนๆรู้ก็ช่วยหน่อยนะคะ

ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ

จากคุณ : facile - [ 28 ต.ค. 48 11:47:30 A:58.11.10.184 X: TicketID:010625 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป