CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

@@@@@***เอาการบ้านกะหรี่พั๊ฟ(แม่เอื้อย)มาส่งพร้อมสูตร**สุกี้รสเด็ด ค่ะ***@@@@@

สืบเนื่องจากเข้าไปใน blog ของแม่ปู เห็นรูปที่แม่ปูทำแล้วสวยเริ่ดมากค่ะ เลยอยากลองทำบ้าง ทำแล้วไม่ผิดหวังค่ะ แป้งกรอบอร่อยมาก..แต่จีบยังไม่สวยง่ะ ต้องฝึกวิทยายุทธ์อีกซักหน่อยแหละค่ะ อย่างไงก็ต้องขอขอบคุณทั้งแม่เอื้อยและแม่ปูมา ณ ที่นี่ด้วยนะคะ ..ขอบคุณมากค่ะ..

แก้ไขเมื่อ 31 ต.ค. 48 20:06:42

จากคุณ : vipavee - [ วันฮาโลวีน 19:23:45 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป