CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

++มาคุยภาษาญี่ปุ่น-ไทยกันเถอะค่ะ++

++มาคุยภาษาญี่ปุ่น-ไทยกันเถอะค่ะ++      

ดิฉันเป็นคนญี่ปุ่น เรียนภาษาไทยอยู่ที่กรุงเทพค่ะ ต้องการแลกเปลี่ยนภาษากับนักเรียนผู้หญิงที่เรียนภาษาญี่ปุ่นอยู่
    ท่านที่มีคุณสมบัติตามรายละเอียดังต่อไปนี้กรุณาติดต่อมาโดยด่วนค่ะ
    1)อายุตั้งแต่ 20ปีขึ้นไป
    2)สามารถพูดภาษาญี่ปุ่นได้บ้าง
    3)สามารถสอนภาษาไทยให้ดิฉันได้
    4)สามารถมาได้ในช่วงวันเสาร์ตอนเช้า ประมาณ2~3ชั่วโมง
    5)มาที่บ้านของดิฉันได้ ซอยลาดพร้าว 35/3
    หรือนัดสถานที่ใกล้ๆลาดพร้าวค่ะ

ไม่เสียค่าใช้จ่ายใดๆทั้งสิ้น
    ขอบพระคุณมากค่ะ

ยูกะ

ปล กรุณาบอกชื่อเล่น อายุ และรูปถ่ายแนบมาด้วยนะคะ

Email: m_yukari0815@hotmail.com,jatmaruka@gmail.com

หมายเหตุ:ข้อความนี้พิมพ์โดยคนไทยเขียนให้คนญี่ปุ่นค่ะ

จากคุณ : tong_ryu - [ 2 พ.ย. 48 19:48:00 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป