CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

รบกวนด้วยค่ะ ใครมีฟอร์มภาษาอังกฤษของ "ใบรับรองเงินเดือน" บ้างคะ

เราทำธุรกิจส่วนตัวน่ะค่ะ ทำภายในครอบครัว แต่ก็ได้รับเงินเดือน ทีนี้จะขอวีซ่าค่ะ จะให้คนทางบ้าน รับรองเงินเดือนให้

แต่มันต้องเขียนเป็นฟอร์มภาษาอังกฤษ เราไม่ทราบตรงนี้น่ะค่ะ

ถ้าใครมีฟอร์ม หรือพอรู้ว่าต้องเขียนยังงัย รบกวนช่วยตอบในกระทู้ด้วยได้มั้ยคะ

ขอบพระคุณจริง ๆค่ะ

จากคุณ : คิกโกโร่ - [ 20 พ.ย. 48 11:28:12 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป