CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

**Attention Plzz..จากกระทู้น้องโจสามคม"คุณแม่อดนอน" แตกมากระทู้นี้นะคะ **

ขอโทษมากๆเลยค่ะ ต้องขอนุญาตรบกวนคุณแม่ทั้งหลายที่เคยเข้าไปแจมที่กระทู้น้องโจ และภาพเด็กอ่ะค่ะ

เนื่องด้วยผู้ตั้งกระทู้ (บีเองอ่าค่ะ) ไม่มีวาสนาได้เห็นหลายๆรูปของเด็กๆที่เหล่าคุณแม่นำมาให้ได้ดูเป็นบุญตา เพราะเครื่องมันช้าทำให้ภาพล่มสลาย โหลดไม่ขึ้น ได้แต่อ่านคำบรรยายไปพลางด่าเครื่องคอมไปพลาง จึงได้เกิดนิพพานว่าเรามาตั้งกระทู้ใหม่จะดีกว่าเพราะจะได้เห็นภาพด้วย รบกวนนะคะ คุณแม่มีภาพเด็กๆเชิญเลยค่ะ โพสให้จุใจที่ทู้นี้เลยค่ะ เดี๋ยวไม่เกินมะรืนน้องก้างศักดิ์(โม)จะมาโพสเรียกคะแนนจากน้องรีเบคก้าทำคะแนนไล่เหล่าหนุ่มๆบ้างนะคะ เพราะตอนนี้ท่าทางจะคิวยาว

ขอขอบคุณอีกครั้งนะคะ สำหรับทุกความคิดเห็น ทุกรูป ทุกคำบรรยาย จากเหล่าคุณแม่สมาคม"คุณแม่อดนอน" และทุกท่านที่มาเยี่ยมชมนะคะ และอนาคตถ้าคุณแม่บ้านท่านไหนมีสมาชิกเพิ่มรบกสนโพสแนะนำตัวเด็กๆด้วยนะคะ

ปล.หัวข้อผิดค่ะ "สมาคม"ค่ะ แก้ไขหัวข้อไม่ได้ ขอโทษอีกครั้งค่ะ

แก้ไขเมื่อ 22 พ.ย. 48 09:33:48

แก้ไขเมื่อ 22 พ.ย. 48 09:27:41

จากคุณ : Apelsinka - [ 22 พ.ย. 48 09:25:24 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป