CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

ช่วยด้วยอยากขอคำปรึกษา.........ใครเคยrefund tax ของ usa มั้งค่ะ

ตอนนี้มีเรื่องกลุ้มใจมากเลยค่ะ เพราะไป work and travel ที่ Florida,USA มา แต่จะRefund tax ปี 2005 เอง ไม่แน่ใจว่าใช้ฟอร์ม f1040esn2005 หรือป่าวค่ะ ถ้าใช่แล้วกรอกยังไงค่ะ เพราะเคยเข้าไปสมัคร Taxback แพงมาก เลยคิดว่าไม่คุ้มถ้าใครรู้ ช่วยบอกหน่อยค่ะ ขอความกรุณาตอบมาที่เมลนี้ด้วยค่ะ Taky_bear@hotmail.com ขอบพระคุณมากค่ะ

จากคุณ : ผู้เดือดร้อนอย่างหนัก - [ 26 พ.ย. 48 09:54:21 A:161.200.176.151 X: ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป