CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

จะไปอเมริกาสักปี ตุนอะไรไปดีคะ

น้องสาวจะไปประมาณ 1 ปีค่ะ คิดว่าอะไรที่ควรกักตุนไปค่ะ

เอาที่แบบ ไม่เอาไปจะเสียดาย ที่นู้นแพงมากๆ หรืออาจหาไม่ได้

ที่อ่านๆมา เห็นว่าให้เอา
    1.ถุงเท้า
    2.เสื้อกันหนาวไปหาที่นู้นดีกว่า เค้าว่างั้น
    3.กล้อง ที่นู้ถูกกว่า
    4.ชั้นใน ที่นู้น แพง และหาไซด์ยาก
    5.ผ้าอนามัย ที่นูนแพง ง่ะ...หอบไปจริงอะ
    6.ยาต่างๆ

ขาดเหลืออะไรอีกคะ  แนะนำด้วยค่ะ

จากคุณ : lotus_etc - [ 1 ธ.ค. 48 11:55:41 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป