CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

======ใครเก่งภาษาอังกฤษช่วยทีค่ะ=======

ถ้าจะพูดประมาณว่า

"จำเราได้มั้ย เราเคยเรียนด้วยกันตอนชั้นประถมน่ะ เคยเจอกันครั้งสุดท้ายที่.... ตอนนี้ดีใจมากๆที่ได้เจอกันอีก"

ต้องพูดเปนภาษาอังกฤษว่ายังไงบ้างคะ.....ขอบคุณมากๆเลยค่ะ

จากคุณ : nunan - [ 3 ธ.ค. 48 22:37:32 A:58.8.151.148 X: TicketID:012091 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป