CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

ช่วยแนะนำที่เรียน GMAT ให้ด้วยค่ะ หาไม่ได้เลยตอนนี้

รบกวนช่วยแนะนำด้วยค่ะว่าควรเรียน GMAT ที่ไหนดี
    ต้องสอบให้ทันยื่นยูภายใน มี.ค นี้ค่ะ ยังไม่ได้เรียนเลย เท่าที่รู้ก็มี KAPLAN, BB&C แต่ KAPLAN เปิดคอร์สปลายธ.ค ซึ่งไม่จบไม่ทันสอบแน่ ส่วน BB&C ไปเรียนได้เลย เพราะเป็นวีดีโอ แต่ปัญหาคือทดลองเข้าเรียนแล้วรู้สึกว่า part เลข ไม่มีการประมวลเนื้อหาทั้งหมดมาสอนให้เข้าใจก่อน แต่ไปตะลุยโจทย์เลย minipuddingพื้นฐานไม่ค่อยแน่นกลัวว่าจะเรียนไปแล้วไม่ได้ประโยชน์ค่ะ
    ช่วยแนะนำหน่อยนะคะว่าควรเรียนที่ไหนดีนอกจาก 2 ที่นี้มีอีกไหม เช่น ตามสยาม คือไม่จำเป็นต้องเป็นสถาบันมีชื่อเสียงก็ได้ค่ะ ขอแค่ให้สอนเน้นพื้นฐานมากหน่อยค่ะ
    ขอบคุณค่ะ

จากคุณ : minipudding - [ 4 ธ.ค. 48 19:32:10 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป