CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

สวัสดีค่ะกำลังจะเดินทางไปอเมริกาวันที่20 ธค มีเรื่องรบกวนเพื่อนๆพี่ๆน้อง แม่บ้านเมกาดังนี้นะคะ

ฟิลม์เอกซ์เรย์เนี่ยะแพคลงกระเป๋าเดินทางได้ไหมคะ บังเอิญวันที่ไปรับวีซ่าไม่ได้เข้าฟังรายละเอียดเนื่องจากเกิดท้องเสียมัวแต่เข้าห้องน้ำอยู่ เลยมาฟังไม่ทัน ไปรับเอาตอนเค้าแนะนำจบแล้ว แถมเจ้าหน้าที่เค้าไม่ตอบเวลาเราถาม อาจจะเป็นเพราะเค้าพูดจนเหนือยแล้วก็ได้ ทราบแต่ว่าซองที่เค้าให้มาน่ะต้องถือไว้ห้ามพับ ห้ามใส่กระเป๋า แต่เจ้าฟิลม์เนี่ยะสิ  รบกวนด้วยค่ะ หาอ่านมาหลายวันแล้วไม่เห็นมีใครถามอย่างดิฉันเลย แห่ะๆๆ !! ขอบคุณนะค๊า

จากคุณ : piggy&kermit - [ 12 ธ.ค. 48 21:57:21 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป