CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

Increase your hotmail size to 2 GB by Windows Live Mail Beta

นำมาฝากสำหรับเพื่อนๆไกลบ้านที่มี อีเมล์ของ hotmail account อยู่นะครับ แล้วอยากอ่านอีเมล์ เหมือนที่แสดงใน MS outlook ก็สามารถสมัครขอใช้งาน Windows Live Mail Beta ได้ที่ลิงค์ข้างล่างครับ เนื้อที่จะเพิ่มเป็น 2 GB หลังจากที่ได้สมัครแล้ว รอเวลาอีกสักสองสามวัน จะมีแทคให้ เอคทีพ Hotmail คุณเป็น Beta นะครับ ลองเล่นดูได้ แต่บอกว่าเป็น Beta version นะครับ อาจจะมีข้อผิดพลาดได้ครับ แต่อ่านได้สะดวกมากครับ และสามารถยกเลิก Beta มาเป็น หน้าของ hotmail เดิมได้ครับหากว่าไม่พอใจในการใช้งาน

ต้องขอขอบคุณห้อง Tech Exchange ด้วยครับที่เผยแพร่ เลยไปลองทดสอบมาแล้วครับ

http://www4.imagine-msn.com/minisites/mail/default.aspx?locale=en-us

จากคุณ : mingest - [ 15 ธ.ค. 48 09:16:57 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป