CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

จุดจบ . . . . จากกระทู้เอเจนท์ค่ะ

สวัสดีค่ะ  ก่อนอื่นต้องขอโทษที่มาตั้งกระทู้ใหม่  อันอาจเป็นเหตุให้กระทู้ของท่านอื่นตกไปจากหน้าเวป  
    ก่อนเวลาอันควร  แต่ดิฉันมีความจำเป็นค่ะ  และกระทู้นี้จะเป็นกระทู้สุดท้ายเกี่ยวกับเอเจนท์  ที่ดิฉันจะตั้งขึ้นค่ะ
    สืบเนื่องจากกระทู้  อุทาหรณ์  เลือกเอเจนท์ผิด  คิดจนตัวตาย
    http://www.pantip.com/cafe/klaibann/topic/H3952617/H3952617.html http://www.pantip.com/cafe/klaibann/topic/H3960677/H3960677.html

เรื่องแรก  คุณ madman คะ  ดิฉันคงไม่ชี้แจงรายละเอียดใดๆ แก่คุณอีก  
    เพราะพูดไป   คนแบบคุณก้อคงไม่เข้าใจค่ะ  

เรื่องที่ว่าดิฉัน ”ปลุกกระแส” แค่จะบอกว่า  ดิฉันจะปลุกไปทำไม  ขำๆ ค่ะ  คิดไปได้  
    ไม่มีอะไรจะให้ด่าแล้วหรอคะ  ไม่รู้ว่าจะปลุกไปทำไม  คนในพันทิป ก็ไม่ได้รู้จักดิฉัน  
    ปลุกกระแสเพื่ออะไร  เงินก็ไม่ได้น่ะค่ะ  แถมต้องมาเจอคนด่าอีก  ดิฉันไม่ได้โรคจิตนะคะ  ที่ชอบให้คนอื่นมาด่า  

ต่อไปนี้  ขอเชิญคุณอยู่คนเดียวเถอะค่ะ  ดิฉันจะไม่ออกมาตอบคำถาม  หรือตอบโต้ความคิดเห็นใดๆ
    ของคุณอีกต่อไป  อยากด่าๆๆๆๆอะไร  ก้อเชิญค่ะ  เชิญตามสบาย  

ดิฉันขอบอกคุณอย่างว่า – คุณน่าจะปรินท์เอาคำพูดของคุณทั้งหมดเก็บเอาไว้  เมื่อเวลาผ่านไปจะได้เอากลับมาอ่าน  
    หวังว่าตอนนั้นคุณคงได้อะไรจากคำพูดของคุณเอง

เรื่องที่สอง  ขอโทษบุคคลทั้งหลาย  ที่โดนคุณ madman กล่าวหาว่าเป็นพวกเดียวกับดิฉัน  หลายท่านต้องมาโดนด่าไปด้วย  ขอโทษนะคะ

เรื่องสุดท้าย  ขอบคุณ  คุณ madman  ที่ออกมาด่าดิฉันอย่างหยาบคาย  ขอบคุณที่คุณทำแบบนี้  
    เพราะคำพูดหยาบคาย รุนแรงของคุณ  มันไม่ได้บั่นทอนจิตใจดิฉันเลย  แต่มันช่วยทำให้ดิฉันเข้มแข็งขึ้น
    ผลกระทบร้ายๆ ที่คุณอยากให้ดิฉันเจอ  แต่คุณคงต้องผิดหวังล่ะค่ะเพราะมันกลับทำให้ดิฉันได้เห็นสิ่งดีๆอย่าง
    “มิตรภาพในโลกไซเบอร์” ว่ามันมีอยู่จริง  ถ้าไม่มีคุณ  ดิฉันคงไม่มีวันได้เจอกับตัวเอง  

ทุกท่านที่มาออกความเห็น  ทั้งที่มาชี้แนะในสิ่งที่ดิฉันพลาดไปเหมือนกระจกที่ให้ดิฉันเห็นตัวเองดีขึ้น บ้างก็มาตักเตือน หรือ แสดงความเห็นใจ  
    กับดิฉันมากมาย  ทั้งๆ ที่ไม่ได้รู้จักกัน  ไม่เคยแม้แต่จะเห็นหน้าดิฉันด้วยซ้ำ  แต่หลายท่านเหล่านั้นได้มอบกำลังใจซึ่งเป็นสิ่งที่มีค่าที่สุดอีกสิ่งหนึ่ง
    ในชีวิตให้ดิฉันค่ะ  

ขอบคุณหลายๆ ท่านนั้นมากๆค่ะ

โชคดีทุกคนค่ะ

จากคุณ : มะเหมี่ยวจ้า - [ 22 ธ.ค. 48 05:36:12 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป