CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

โพสขายสินค้าไทยให้คนไทยใน ebay ดีหรือป่าวครับ ขอคำแนะนำด้วยครับ

ถามพี่ๆ เพื่อนๆๆ น้องๆๆๆ ลุง ป้า น้า อา ทั้งหลาย หน่อยครับ

เฉพาะ คนที่ซื้อของในเน็ต นะครับ

ว่า โดยมากจะซื้อของ ไทยๆๆ ของจากไทยในใหนกัน

ถ้าผมจะโพสขายของไทยๆ ขายให้คนไทย ในต่างประเทศนี่

ปกตินิยมซื้อจากที่ใหนกันอยู่แล้วครับ

เดิมที ว่าจะเปิด เว็บทำขายอยู่ เฉพาะเลย แ่พอดี ผมเพิ่งจะเปิด ebay store ขายของไทยให้ฝรั่ง ก็เลยจะ เพิ่มโพสสินค้าให้คนไทยไปด้วยเลย เพราะกะว่าจะเอาของขึ้นสัก 1000 ชิ้นอยู่แล้ว โพสใน ebay store นะครับ ไม่ใช่ auctions นะครับ

พวก หนังสือไทย นิตยสารไทย ต้องการกันบ้างหรือเปล่าครับ

รบกวนขอคำแนะนำหน่อยครับ

จากคุณ : เอก อีเบย์ - [ 23 ธ.ค. 48 17:03:24 A:203.188.33.76 X: TicketID:107233 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป