CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

แม่บ้านท่านใดเคยไป Angkor Wat กับ Phnom Penh บ้างครับ

พอดีผมจะกลับไปเที่ยวเมืองไทยช่วงเดือนมีนา กับเมษาครับ เลยจะไปเที่ยวนครวัดด้วย อยากได้คำแนะนำจากพี่ๆแม่บ้านที่เคยไปมาแล้วครับ ทั้งเรื่องโรงแรมที่พักที่เสียมเรียบและพนมเปญ อาหารการกิน (อันนี้สำคัญมาก ตั้งใจจะไปกินเต็มที่) และเรื่ออื่นๆ ครับ

ผมจะพักที่เสียมเรียบ 5 คืน จากนั้นก็บินต่อไปพนมเปญ พักที่นั่นอีก 3 คืน แล้วบินกลับกรุงเทพฯ ครับ

ขอบคุณล่วงหน้าสำหรับทกๆคำแนะนำครับ
    และก็สวัสดีปีใหม่มายังแม่บ้านทุกๆท่านด้วย

พลุพลุพลุพลุพลุ

จากคุณ : CLTB - [ 28 ธ.ค. 48 18:49:55 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป