CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

แนะนำทะเล และโรงแรมเงียบๆ สวยๆ ไม่ไกลจากกรุงเทพด้วยครับ

ตั้งใจจะไปพักประมาณสามคืนช่วงที่กลับเมืองไทย ไอ้ครั้นจะลงใต้ก็ไม่มีเวลามากพอ เพราะทริปเมืองไทยคราวนี้มีทริปเขมรพ่วงเข้าไปด้วย

อยากไปทะเลครับ ที่เล็งๆไว้ก็มี พัทยา หัวหิน และก็เกาะเสม็ด แม่บ้านท่านใดเคยไปพักที่ไหนบ้างครับ ลองหาดูมาหลายวันแล้ว ที่ถูกใจก็มี แต่ราคาไม่ถูกใจเอาซะเลย คืนนึงเกือบๆหมื่น (จะเป็นลม) อยากได้ที่คนไม่พลุกพล่านมากๆ สะว่ายน้ำสวยๆ บรรยากาศดีๆ และเดินทางสะดวกครับ เพราะไปกันสองคน กระเป๋าเดินทางสี่ใบนี่ ไม่รู้จะเอาไปไว้ไหนดี

ขอบคุณมากครับ

จากคุณ : CLTB - [ 28 ธ.ค. 48 18:58:14 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป