CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

ถามเรื่อง ขอ PR ครับ ใครเคยขอ PR กับ MTT Thailand มั่งครับ

คือเห็นที่นี่คิดค่าบริการถูกอะครับ ว่าจะขอ PR แบบ Skill Migration ครับ ตอนนี้ เพิ่งมาอยู่ Melbourne แต่จะขอแบบ Off shore เพราะ เค้าบอกว่าคะแนนถึง ที่อื่น คิดแพงกว่านี้ อะครับ ที่ MTT เค้ามีสาขาที่ Sydney เค้าบอกเค้าคิดแค่ 600$ ค่าดำเนินการ คิดว่าไงมั่งครับ

จากคุณ : Mr.Layton - [ 29 ธ.ค. 48 21:13:32 A:203.153.200.166 X: ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป