CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

Kaplan สอนToefl ระบบใหม่หรือยังครับ

สอบถามเพื่อนที่ เรียนอยู่ที่ Kaplan มีสอนเพื่อสอบ Toefl ระบบใหม่หรือเปล่าครับ แล้วถ้ามีท่านใดพอจะแน่นำที่เรียนที่ เรียนเอาไว้เพือ่สอบ IBT บ้างครับเพราะตอนนี้คงเตรียมตัวสอบระบบเก่าไม่ทันแล้ว ขอบคุณมากครับ ช่วย COMMEND ด้วยนะครับว่าที่เหล่านี้ที่ไหนพอที่จะสอนเป็นระบบใหม่บ้าง แล้วที่ไหนดีกว่ากัน AUA BRITISH COUNCIL KAPLAN KENDOLL ENGWISE สงวน BB&C

จากคุณ : Ro - [ วันสิ้นปี 10:44:58 A:203.118.86.69 X: TicketID:001736 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป