CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

จอมยุทธทั้งหลาย เข้ามาร่วมแสดงความยินดีกับผมด้วยครับ

วันเด็กที่ผ่านมาภรรยาผมคลอดบุตรชาย มีนามว่า "เกาทัณฑ์"

ช่วงนี้เลยหายไปจากยุทธภพ มาทำงานยังเบลอๆอยู่เลยครับ กลับมาอ่านกระทู้ย้อนหลัง ที่ฮาสุดน่าจะเป็นกระทู้กำลังภายในห้องราชดำเนินที่ท่านoldman ลิงค์มาให้ครับ แต่ละความเห็นอ่านแล้วขำดี

ใครไปดู "คนลิงเทวดา" มาแล้วบ้าง เป็นอย่างไรบ้างครับ ช่วยวิจารณ์ให้ด้วยครับ

ขอบคุณท่านเซี่ยวเฮ้งครับสำหรับกระทู้ซีรี่ย์ "หลวงจีนที่หลงรักสตรี" ยังอ่านไม่จบแต่จะค่อยๆอ่านไปเรื่อยๆครับ

จากคุณ : ปวยพ้ง - [ 23 ม.ค. 49 16:37:52 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป