CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

----รบกวนช่วยแปลข้อความแสดงความขอบคุณต่อไปนี้เป็นภาษาอังกฤษให้หน่อยค่ะ....ขอบคุณค่ะ----

Good morning everybody.

We would like to say THANK YOU to all of our teachers, who have dedicate (เสียสละ) แรงกายแรงใจ สั่งสอนพวกเราให้เป็นลูกเรือที่ดีมาเป็นเวลาถึง 2 เดือน. พวกเรารู้สึกซาบซึ้งยิ่งนัก. (We all very appreciate your kindness.) ถ้าไม่มีคุณครูก็คงไม่มีพวกเราในวันนี้. พวกเราสัญญาว่าจะเป็นพนักงานต้อนรับบนเครื่องบินที่ดีดั่งที่ครูได้สั่งสอนมา. (We promise that we will be well-trained flight attendants as you taught us to be.) เราจะปฏิบัติหน้าที่ให้ดีที่สุด (We will do out job the best.)

Thank you very much.

>>>> ข้อความในวงเล็บคือที่ลองแปลเองค่ะ แต่คงไม่ดีนัก ภาษาคงไม่สวยเท่าไหร่ รบกวนช่วยขัดเกลาด้วยนะคะ

ขอบคุณมากกกกกก มากค่ะ :)

จากคุณ : หนูน้อย - [ 25 เม.ย. 49 00:23:54 A:221.128.111.136 X: TicketID:115478 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป