CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

ช่วงนี้ post บ่อย มีใครเรียน/ลูก ๆหลาน ๆเรียนนานาชาติบ้างครับ

ผมอยากทราบหนังสือเรียนที่เขาใช้นะครับ โรงเรียนใดก็ได้ เเต่ขอเน้นว่าสามารถหาซื้อได้ที่กรุงเทพฯ

1. วิชาสังคม/ประวัติศาสตร์/ภูมิศาสตร์ระดับประถมต้น-มัธยมต้น

2โรงเรียนใดก้ได้ (หรือจะบอกรายชื่อที่หลาย ๆโรงเรียนใช้ก้ได้) เเต่ขอให้หาซื้อได้ที่กรุงเทพนะครับ

3. หรือใครมีจะขายต่อ(ไม่รู้เเพงไหม?) จะซื้อ

tonmelb จะไว้ศึกษาครับ เพราะในอนาคตอาจ move ไปสอนที่นานาชาติ

(ณ เวลานี้มาโรเงรียนสองภาษาติดต่อมาเเล้ว ไปสัมภาษณ์เเล้ว ผมทำได้ดี เเต่คงไม่ได้ เพราะบอกเขาว่าจะ avaliable คงปลายปีนี้หรือต้นปีหน้า เนื่องจากงานเก่ายังเพิ่งทำกับเขาไม่ถึงปี ( tonmelb รักษาสัจจะนะ บอกกับเขาว่าจะอยู่นานหน่อยก่อนไป)

ขอบคุณนะครับ

จากคุณ : tonmelb - [ 3 มิ.ย. 49 00:09:52 A:203.209.121.150 X: TicketID:054700 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป