CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

ใครเข้ามาขอให้รวยๆ หล่อ สวยกันทุกคนเลย(ช่วยผมทำรายงานหน่อยนาคร้าบบบ)

ไม่ได้ตั้งผิดห้องนะครับแต่อยากจะได้ความเห็นให้มากที่สุดเท่าที่จะทำได้(เอาไปประกอบในรายงานครับ)  คือผมจะทำรายงานเรื่อง"การวิเคราะห์การสื่อสาร"ครับ  อาจารย์ก็ให้เลือกเรื่องที่จะวิเคราะห์  ผมเลยเลือกสื่อ Electronic แล้วผมก็เลือกทำเฉพาะที่มันเกี่ยวกับ Internet ครับ  
        อยากให้ทุกๆคนแสดงความคิดเห็นว่า  Internet  มีอิธิพล,ผลกระทบ,ความสำคัญอย่างไรกับตัวเรา สังคม ทั้งในอดีต ปัจจุบันและอนาคตบ้าง และทุกคนเห็นว่ามันมีข้อดี ข้อเสียอย่างไร  เรื่องแสดงความคิดเห็นนั้นจะยาวหรือจะสั้นก็ได้ครับตามสะดวก
        ขอขอบคุณทุกคนที่ร่วมแสดงความคิดเห็นและช่วยผมทำงานล่วงหน้าครับ

จากคุณ : ฟอร์มอร์ลีนคุง - [ 15 ก.ย. 49 17:42:01 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | PanTown.com | BlogGang.com