CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

เรียนพิเศษเพื่อไปสอบ TOEFL เอางัยดีฮะ

คือตัวผมเองว่าจะไปเรียนพิเศษเพื่อสอบ TOEFL แต่ติดนิดนึงตรงที่ว่ามีหลายๆที่ทีรู้ๆมา เช่น kaplan kandall fastenglish Englishwise ศูนย์การศึกษาต่อเนื่องของจุฬา Eliteแถวสีลม ผมเองก็ไม่เคยมีประสบการณ์เรียนคอส TOEFL มาก่อน เลยรบกวนเพื่อนๆที่เคยไปเรียน แนะนำข้อดีดี ของตัวอย่างที่ผมบอกที ว่าที่ไหนน่าสน และเหมาะที่จะสอบ TOFEL IBT หนะฮะ ขอบคุงมากๆเลย
    ป.ล. พอดีเหนแต่ละที่ก็แพงอยู่ เลยต้องคิดนิดนึง อิอิ

จากคุณ : jookou - [ 18 ต.ค. 49 09:46:16 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | PanTown.com | BlogGang.com