Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

เหนื่อยไหม สิ่งที่เธอทำอยู่…ชีวิตที่มีแต่งานและภาษาอังกฤษ

ขอบคุณทุก ๆ คนสำหรับกำลังใจครับ

เหนื่อยไหม สิ่งที่เธอทำอยู่…ชีวิตที่มีแต่งานและภาษาอังกฤษ

เหนื่อยกายครับ บางครั้งอาจท้อบ้าง เพราะไม่รู้ว่าทำไมถึงทำงานเยอะจัง เวลาพักไม่ค่อยมี เพราะทำงาน 7 วันเลย

สวัสดีครับ ผม tonmelb กลับมารายงานอีกครั้ง (ค่อนข้างต้องรวบรวมพลังใจ+แรงจูงใจมากกว่าทุกครั้งที่ผ่านมานะครับ)
    แฟนเก่า แฟนใหม่ เข้ามาหาอ่านได้ครับ

Mission Impossible????

ผมอยากให้คนไทยใช้ภาษากันได้จริง ๆ ใช้ได้คล่อง ๆ ในระดับหนึ่ง

เพื่อเป็นประโยชน์ต่อตัวคุณเองในวันนี้และวันหน้า

ไม่รู้สิ มันเป็นความฝันของผมที่อยากทำ

@@@

ขอขอบคุณผู้อ่านทุกท่าน

7 ปีที่ผ่านมา

ผมได้เยอะมากเลยครับ

ทั้งฝึกภาษาให้กับตัวเอง และได้มีโอกาสทำดี

ผมเชื่อใน-------ความดีและความกตัญญูที่มีต่อแม่----------

ผมจึงมีวันนี้

ผมขอบคุณอีกครั้ง

จากคุณ : tonmelb - [ 15 ก.ย. 50 22:08:46 A:61.91.164.65 X: TicketID:054700 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom