Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

พักหลัง สังคมไทยแปลกๆไปนะขอรับ (กระทู้คุยเรื่อง "นั้น" ภาค 2)

เห็นว่ากระทู้ "นั้น" พังและคงซ่อมไม่ได้แล้ว (รอมาสองวัน)

เลยขออนุญาตแตกกระทู้ใหม่ ด้วยเห็นว่าหลายๆคนยังอยากคุยอยู่ ขนาดกระทู้เก่าเดี้ยงแล้ว
    ยังพยายามตะเกียกตะกายไปตอบกันเพิ่ม น่าทึ่งปนพิศวง
    ว่าสังคมเรา "ขาดแคลน" การคุยเรื่องนี้มานานในที่สาธารณะ
    ถึงขนาดว่า มีที่แม้นิดเดียวได้คุย ก็ขอคุยกันให้ถึงที่สุด
    ประมาณนั้นเลยเหรอ

เอาเป็นว่าผมย้ายวิกให้แล้วกัน เพราะเสียดาย ยังอยากอ่านความเห็นใหม่ๆ และอยากเสนออะไรๆอยู่

แต่กระนั้น ผมขอให้เป็นวิจารณญาณของเวบมาสเตอร์นะครับ

ถ้าท่านเห็นว่าเรา "คุยกันพอแล้ว" ก็ลบกระทู้นี้เสียก็ได้
    ผมจะสอบถามตามสิทธิ แต่ไม่อุทธรณ์ใดๆ

ว่ากันต่อเลยครับ....

แก้ไขเมื่อ 29 ก.ย. 50 22:19:30

จากคุณ : Players - [ 29 ก.ย. 50 22:18:59 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom