Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

มีไฟล์หนังสือมาแบ่งปันค่ะ

มีไฟล์หนังสือมาแจกค่ะ
    พอดีได้มาจากคนใจดีอีกทีค่ะ
    คิดว่าน่าจะเป็นประโยชน์กับเพื่อนๆ ที่ห้องนี้ค่ะ

1.Vocabulary in use-Elementary
    2.Vocabulary in use-Pre-intermediate & intermediate
    3.LONGMAN-English-Focus_on_Advanced_English_Grammar_Practice_(1999)
    4.Check_your_Vocabulary_for_IELTS
    5.Cambridge IELTS 1-3

หลังไมค์บอกชื่อเมล์มานะคะ ((เพราะอาจจะไม่ได้เข้ามาเช็คกระทู้))
    แล้วจะทยอยส่งให้ค่ะ^^

**ไฟล์ค่อนข้างใหญ่ค่ะ รบกวนเคลียร์พื้นที่ของเมล์ไว้ด้วยนะคะ
       ไม่เช่นนั้นอาจจะส่งไปไม่ถึงค่ะ**

แก้ไขเมื่อ 19 ธ.ค. 50 08:28:26

แก้ไขเมื่อ 31 ต.ค. 50 16:48:15

แก้ไขเมื่อ 31 ต.ค. 50 16:45:34

จากคุณ : ยัยวายร้าย - [ 30 ต.ค. 50 18:53:00 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom