Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

กระทู้ แนะนำ เจ้าชาย fazza แห่ง ดูไบ

มาใหม่ครับมาใหม่  เพื่อความสบายใจของทุกท่าน

ช่วงหลังนี้ ต้องยอมรับว่า  ประเทศในอ่าว PERSIA ได้มีการ รวมตัวกันเป็น จุดเศรษกิจที่นับวันยิ่งมีความแข็งแกร่งมากขึ้น

ต้นปีนี้ก็ จะเริ่มใช้เงินสกุลเดียวกันแล้ว

อ่ะครับ  ผมก็เลย  อยากให้พวกเรา รู้จัก เจ้าชายองค์หนึ่ง ในหลายองค์ของประเทศ แถบเค้า

จุดประสงค์ของเจ้าของกระทู้

1  แนะนำให้รู้จัก ให้ได้เห็น ให้ได้รับทราบ

จากคุณ : tinglee tingamee - [ 7 ธ.ค. 50 00:21:37 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom