Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

มีวุฒิแค ม.3 อยากต่อ มสธ ได้ไหมคะ

รบกวนสอบถามเพื่อน ๆ ชาวพันทิบหน่อยนะคะ
    ตัวเราเองมีวุฒิแค่ ม.3 แต่ทำงานมาหลายปีแล้ว และตอนนี้ก็เพิ่งจะลาออกจากงาน ตำแหน่งล่าสุด คือ assistant villa manager ให้กับบริษัทแมเนทเมนท์ นายจ้างเป็นต่างชาติ เราเคยลงเรียน กศน เพื่อที่จะเอาวุฒิ ม.6 แต่ว่าเรียนไม่จบสักที่เนื่องจากต้องไปทำงานแม้กระทั่งวันอาทิตย์ แต่ตอนนี้ออกจากงานแล้วก็เลยอยากจะลงเรียนอะไรสักอย่างให้เป็นเรื่องเป็นราว อยากได้ วุฒิ ป ตรี สักใบให้เป็นความภูมิใจของตัวเองนะคะ ไม่ทราบว่า มสธ รับคนจบ ม. 3 ไหม แล้วสมัครยังไงคะ
    ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ

จากคุณ : ampadventures - [ 17 ม.ค. 51 13:33:49 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom